ลอง serch ดูว่ามีโปรแกรมแฮคwireless แจกกันหรือยังแต่เอ๊ะ ไหง๋มีน้อยแบบนี้!!

ได้การเลยครับพอดีผมอ่านหนังสือเล่มนึงเค้าแนะนำเจ้าโปรแกรมนี้เลยถือเอามาบอกต่อพี่ๆน้องๆที่กำลังหัดแฮคชาวบ้านอยู่

แฮคได้ทั้งการเข้ารหัสแบบ WEP และ WPA

ตามลิงค์นี้เลย>>>
ข้อมูลในส่วนนี้ถูกซ่อนไว้ (คุณต้องสมัครสมาชิกและมี 5 โพส}:
คุณมีสิทธิไม่เพียงพอในการดูข้อมูลที่ถูกซ่อน

วิธีใช้ไม่ยากไม่ต้องInstallด้วยครับดีบเบิ้ลคลิกใช้ได้เลยครับผม แต่มีข้อแม้อยู่อย่างนึงคือต้องใช้บนเครื่องเป้าหมายเท่านั้นนะครับ

แล้วมันจะมีประโยชน์อะไร? นั่นสินะ เอาไว้สำหรับคนขี้ลืมละกันครับ

เด๋วคราวหน้าจะมาบอกทริคแฮ็คเน็ตข้างบ้านแบบใช้ฝืมือนิดหน่อยคร้าบ อันนี้แฮคจากเครื่องเราเลยไม่ต้องแอบเข้าข้างบ้าน(ขอตัวไปกินข้าวละ)

ขอให้ใช้วิธีเหล่านี้ในทางที่เป็นประโยชน์ครับ