สวัสดีครับผมชื่อบุ๊คนะครับ หรือรู้จักในนาม binknon7 ผมยังอยากเรียนรู้อะไรเยอะๆเลยเข้ามาสู่ citec.us แห่งนี้ ผมอยากให้พี่ๆ hacker, cracker, black hat, white hat ~etc. ช่วยสอน+เล่าประสบการของแต่ละท่าน ผมอยากบอกว่าผมนับถือพี่ๆมากเพราะมีความรู้ เลยอยากให้รุ่นพี่ช่วยแนะนำผมด้วยครับอยากให้กระทู้นี้เป็นแหล่งรวม + แลกประสบการ,e-mail เพื่อที่เราจะช่วยเหลือซึ่งกันและกันครับผม ผมเป็นคนชอบหาความรู้และจะพยายามเอามาแบ่งปันให้มากที่สุดครับผม ถ้าผมลืมให้เครดิตก็ขอประทานโทษ ณ ที่นี้ด้วยนะครับผม TT

(ป.ล ถ้าใครชอบบทความไหนหรือโพสไหนก็รบกวนบวกให้ด้วยเน้อ ^^ ที่ห้องนี้ก็ได้ครับผมสำหรับบร็อคที่ผมเอาไปลง >< )