ตัวโปรแกรมและวิธีติดตั้งครับ

Code:
http://mazagun.fix.gs/index.php?topic=326.0

[วิธีติดตั้ง โปรแกรม]

1.ติดตั้ง JavaSetup6u24 ซะก่อน

2.ติดตั้ง Charles ครับ

3.ติดตั้ง facebook Crack v.17 ตัวนี้เป็นตัวแคร๊กกันหมดอายุของโปรแกรมนะครับ 30 วัน

4.ถึงคนที่เปิดไฟล์ facebook Crack v.17 ไม่ได้ - ลองปิดสแกนไวรัส เเล้วลงโปรครับ เดียวไฟล์จะเสียสะก่อน

5.ใครที่ใช้ Fire Fox ต้องติดตั้ง .XPI ก่อนครับ

6.ใครที่ใช้ Firefox ไปที่ Open หรือ เปิดแฟ้มของ FireFox ครับ

7.เลือกไฟล์ charles.xpi แล้วเปิดแฟ้ม ติดตั้ง แค่นั้นเองครับ

ปล. ใช้โปรแกรม [Google Chrome] จะง่ายกว่าครับ ไม่ต้องติดตั้ง .xpi ครับ
[/QUOTE]

วิธีใช้
Code:
1.เปิดโปรแกรม Mozilla Fire Fox และเข้าเกม แฮปปี้คนเลี้ยงหมูเลยครับ
2.เปิดโปรแกรม Charles ขึ้น แล้วให้เรากลับไปที่ Firefox แล้วกด F5 หรือ กด refresh
3.แล้วเราให้เลือกเพื่อนที่เราจะทำHACKให้นะครับ (เราให้นามสมมุติว่า ชื่อนาย Aนะครับ)
4.ให้เราไปที่โปรแกรมCharles เราจะเจอแฟ้มลิงค์ต่างๆนะครับ ให้เราไปที่ แฟ้มชื่อว่า http://fbtha.epig.eboyule.com หรือจะเป้น http://fb.epig.eboyule.com แล้วแต่บ้างคนจะเจอนะครับ ต่อมา เราจะเจอแฟ้มย่อยอีก 1 แฟ้ม Cute/ เข้าไปจะเจออีก2 แฟ้มชื่อว่า fb_th/ และ messagebroker/ เราเข้าไปที่แฟ้ม Messagebroker/ แล้วเราไป เลือกไฟล์ AMF ตัวลองสุดท้ายนะครับ แล้วให้คลิกเข้าไปเลย 
5. ต่อมาให้ไปที่แทบ response แล้วให้เราไปที่ SWITCHSCENE แล้วให้คลิกเข้าไปเลยครับ จะมีหน้าต่างขึ้นมาจะมีตัวเลขครับ อันนั้นจะเป็น ตัวละครของเพื่อนเรานะ แล้วทำการ Copyเอาไว้
6.แล้วกลับไปที่ amf อันเดิมที่เราเลือกไว้ ให้เราคลิกขวา แล้วเลือก Breakpoints (ถ้ามีเครื่องหมายถูกอยู่แล้วให้เราติกออกแล้วก็ติกใหม่นะครับ)
7.ให้เรา refresh หน้าจอ โดยการ กด F5 หรือ ปุ่ม refresh ที่โปรแกรมได้เลย
8.เืมือเรา refresh เสร็จจะโปรแกรม จะเด้งขึ้นมาให้เรา กดที่ Execute ไป 1ครั้งนะ
9.ให้เราไปที่แทบ ชื่อว่า Edit Response แล้วให้ดุที่แทบข้างล่างจะมี AMF ให้เลือกอันนั้น
10.ให้เลือกแฟ้ม ชื่อว่า PLAYER ต่อด้วย PC_STARS ต่อด้วย UID เราให้เปลียนจาก String Reference ให้เป็น String ต่อมาตัวเลข ให้เรา เอาตัวเลขที่เราทำการ copy ไว้ วางทับไปเลย
11.ไปที่ FEEDLIST ต่อด้วย MANGERLEVEL ให้เราเปลียนจาก String Reference เป็น String แล้วตัวให้เปลียน 0ครับ
12.ให้ไปดูที่ PF_LEVEL เปลียนจาก String Reference เป็น String และเปลียนตัวเลขให้เป็น 0 (ถ้าใครหา PF_LEVEL ไม่เจอ วิธีหาคือแฟ้ม PLAYER แล้วให้เราดูไฟล์ย่อยๆ จะเจอเลย)
13.ให้เราไปแฟ้มยุ่อย PK_STARS แล้วไปเลือกที่ PIGPENLEVEL  แล้วเปลียนจากString Reference เป็น String เหมือนเดิมครับ ตัวเลขก็เหมือนเดิม คือ 0 
14.เสร็จแล้วให้เราไปที่ปุ่มสีแดง1ครั้งแล้ว (ปุ่มสีแดงคือตัว breakpoints) หลังจากกดให้เราไปกดที่ Execute 1ครั้ง แล้วรอ โปรแกรมรันให้เสร็จครับ
15.ให้เรากดปุ่มสีแดง 1ครั้ง แล้วไปที่หน้าต่างเกมครับ ให้เราเปิดร้านค้าขึ้นมา เมือเราเปิดขึ้นมาโปรแกรมจะเด้งขึ้นมาเหมือนเดิมครับ ให้เรากด Execute 1ครั้งครับ
16. ไปที่ Edit Responseแล้วให้ดุที่แทบข้างล่างจะมี AMF ให้เลือกอันนั้น เหมือนเดิมเลยครับ

จาก1-16นี่คือ ทำการปรับเวลของหมูนะครับ

17.ให้เลือกแฟ้มชื่อว่า CONSTRUCTIONLIST แล้วสิ่งที่เราต้องทำนะครับ แฟ้มย่อย 1,2,3,4,5และก็12ทำเหมือนกันนะครับ วิธีก็คือ เข้าไปไฟล์ย่อย ให้เราไปดูตรงที่ EPRICE เปลียนตัวเลขให้เป็น 1นะครับ เมือเราทำการเสร็จแล้ว
18.ให้เรากด ปุ่มสีแดง 1ครั้งและก็กด Execute เลย 

แค่นี้เราก็สามารถ HACK ของต่างๆได้ครับเราก้ซื้อคอกหมูต่างๆๆได้ครับ โดยที่เราใช้เหรียญ Eซื้อ แต่เหรียญที่เราซื้อไปจะไม่ลดเลยนะครับ เมือเราทำการHACK เสร็จให้เรากด F5 หรือ refresh ไป 1ครั้ง แล้วเราก็ไปดูผลงานที่เรา HACK ได้เลยครับ