+ Reply to Thread
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: โป้ไหมพี่ !!

Administrator asylu3's Avatar
    Say 'Thank You!' for this post. :
    1 For This Post
    2,252 Total
    Blog Entries
    15

โป้ไหมพี่ !!

ภัยอันตรายของนัก shop สินค้า IT ในห้างพันทิพย์พลาซ่า

http://citecclub.org/forum/blogs/lor...-dangerous-21/
    Reply With Quote Reply With Quote
    Thanks

2. Who Said Thanks:

HOMA (08-24-2010)

Junior Member
    Say 'Thank You!' for this post. :
    0 For This Post
    0 Total

น่ากลัวเหมือนกัน ไปพันทิพย์ทีไร ผมเลี่ยงชั้นขายหนังอันนี้ทุกทีอ่ะ น่ากลัว มันขายกันน่ากลัวมาก

เดินผ่านทีไร นี่ทำหน้าเหมือนกับฉุดเราได้นี่ฉุดไปละ
    Reply With Quote Reply With Quote
    Thanks

Junior Member 014905839's Avatar
    0 Total

สังคมสมัยนี้น่ากลัวจริงๆครับ ทำได้ทุกอย่างเพื่อเงินไม่สนว่าผิดหรือถูก เวลาไปเดินห้างคงต้องพาเพื่อนไปซัก 4-5 คน เพื่อความปลอดภัย 5555
    Thanks

0 Total

อันนีี้ น่ากลัวจริงจังเลยนะเนี้ย ไปเดินที่นี้โดน ชุดลาก ไปงี้ แล้ว เกิด มีปัญหากับ พวกนั้นขึ้นมา แล้ว ไม่ปล่อยไปเฉยๆนะ ฮึ่ม แถมอยู่ในที่ลับตาอีก โอ้ ไม่นะ ไม่อยากเจอแบบนั้น
    Thanks

0 Total

เคยโดนเหมือนกันครับ โดนลากเข้าไปแบบว่า เอาแขนคล้องเราเข้าไปเลย พอผมเดินตามไปได้สักสองก้าว เค้าก็จะผ่อนแรงลากราไป (เพราะคิดว่าเรายอมไปตามเค้าแล้ว)
    ใช้จังหวะนี้ ดึง(หรือกระชากแขน) เรา ออกมาเลยครับ
    ผมทำไปครั้งนึง คนที่ลากผมไปหันมามองค้อนเลย
    Thanks

Member anurak's Avatar
    3 Total

สังคมเสื่อมมากขึ้นเรื่อยๆครับ เคยเจอเหมือนกันที่ pantip และก็ที่สวน จตุจักร แถบหนังสือเก่า ตอนสมัยไปหาซื้อหนังสือสมัยเรียนมหาวิทยาลัย ไม่รู้ว่าทุกวันนี้ยังมีอยู่รึเปล่า
    ลองศึกษาธรรมะ หลวงพ่อทูล ดูครับ
    Thanks

0 Total

ปกติก็ไม่ซื้ออยู่แล้ว กลัวไวรัสเข้าเครื่อง ลำพังที่ดาวโหลดอยู่ทุกวันก็มีไวรัสพ่วงมาจนกำจัดจะไม่ไหวอยู่แล้ว
    แล้วถ้ามาข่มขู่กันให้ซื้อสู้ไปทำธุรกิจอย่างอื่นที่มันครีเอทกับยุคสมัยดีกว่ามารีดไถคนอื่นแบบนี้ไม่ดีนะครับ
    นี่แหละสังคมไทย เฮ้อ
    Thanks

0 Total

ปกติก็ไม่ซื้ออยู่แล้ว กลัวไวรัสเข้าเครื่อง ลำพังที่ดาวโหลดอยู่ทุกวันก็มีไวรัสพ่วงมาจนกำจัดจะไม่ไหวอยู่แล้ว
    แล้วถ้ามาข่มขู่กันให้ซื้อสู้ไปทำธุรกิจอย่างอื่นที่มันครีเอทกับยุคสมัยดีกว่ามารีดไถคนอื่นแบบนี้ไม่ดีนะครับ
    Thanks

Junior Member boatnolimit101's Avatar
    1 Total

น่ากลัวจริงๆเลยนะครับ อยู่ดีๆก็โดนดึงเข้าไปอย่างงั้น ผมว่าทางที่ดีไปกับเพื่อนหลายๆคนจะได้ช่วยกัน นะครับ เด๊ยวนี้อันตรายจริงๆเลย แค่เดินห้างก็โดนดึงแขนซะแล้ว = =
    Thanks

1 Total

พันธ์ทิพย์นี่ไปทีไรนะก็เจอทุกทีขึ้นบรรไดเลื่อนแล้วพอเดินไปทางซ้ายมือปุ๊ปเอาละ หนังโป้ไหมพี่ แต่เพื่อนผมดันซื้อ แต่คนขายเค้าไม่ได้พาเข้าร้านที่ติดอยู่กับบรรได้เลื่อน
    เค้าพาเดินไปฝั่งตรงข้ามของร้านซึ่งตรงนั้นเป็นล็อคเกอร์ที่ว่างไม่มีร้านมาขายพอเข้าไปในนั้นเสร็จ เขาเอาฟิวเจอร์บอร์ดปิดล๊อคเกอร์ไม่ให้ใครเห็น
    เพื่อนผมก็เลือกๆอยู่ ผมก็ดันหันไปทางฟิวเจอร์บอร์ด มันมีดินสอเขียนไว้ว่า ไม่ซื้อห้ามออก เท่านั้นละ ไอ้ผมก็ไม่อยากซื้อไง เพราะตอนนั้นยังเด็กกลับบ้านไปแม่เห็นต้องว่าแน่ๆ
    ผมก็เลยบอกให้เพื่อนผม ซื้อไปอีกแผ่น หลังจากนั้นผมขึ้นบรรไดเลื่อนเสร็จเลี้ยวซ้ายมือเลย ไม่ไหวเลยจริงๆคนพวกนี้
    หรือถ้าใครจะเลี้ยวขวามือละก็ ถึงคนพวกนี้จะตื้อคุณยังไงก็อย่าเข้าไปเด็ดขาดนะครับ (ขนาดผู้หญิงเดินคนเดียวยังเรียกเลย เฮ้ออออออ)
    Thanks

+ Reply to Thread
Page 1 of 2 12 LastLast

Visitors found this page by searching for:

โป้ไหม

โป้ไหมพี่

หนังโป๊ไทยไหม่

โป๊ใหม

หนังโป๊ไหม่ๆ

โป้ไทย

หนังโป๊มาใฟม่

หนังโป้ใฟม่

หนังโป๊มาไห่ม

โป้มาไหม่

ไหม โป้

ใหม่ถ่ายโป้ไหม

ปะโบโป

โป้

ถ่ายโป้ไห่ม

Members who have read this thread : 15

You do not have permission to view the list of names.

Tags for this Thread