+ Reply to Thread
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: โป้ไหมพี่ !!

Administrator asylu3's Avatar
    Say 'Thank You!' for this post. :
    1 For This Post
    2,297 Total
    Blog Entries
    15

โป้ไหมพี่ !!

ภัยอันตรายของนัก shop สินค้า IT ในห้างพันทิพย์พลาซ่า

http://citecclub.org/forum/blogs/lor...-dangerous-21/
    Reply With Quote Reply With Quote
    Thanks

2. Who Said Thanks:

HOMA (08-24-2010)

Junior Member
    Say 'Thank You!' for this post. :
    0 For This Post
    0 Total

น่ากลัวเหมือนกัน ไปพันทิพย์ทีไร ผมเลี่ยงชั้นขายหนังอันนี้ทุกทีอ่ะ น่ากลัว มันขายกันน่ากลัวมาก

เดินผ่านทีไร นี่ทำหน้าเหมือนกับฉุดเราได้นี่ฉุดไปละ
    Reply With Quote Reply With Quote
    Thanks

Junior Member 014905839's Avatar
    0 Total

สังคมสมัยนี้น่ากลัวจริงๆครับ ทำได้ทุกอย่างเพื่อเงินไม่สนว่าผิดหรือถูก เวลาไปเดินห้างคงต้องพาเพื่อนไปซัก 4-5 คน เพื่อความปลอดภัย 5555
    Thanks

0 Total

อันนีี้ น่ากลัวจริงจังเลยนะเนี้ย ไปเดินที่นี้โดน ชุดลาก ไปงี้ แล้ว เกิด มีปัญหากับ พวกนั้นขึ้นมา แล้ว ไม่ปล่อยไปเฉยๆนะ ฮึ่ม แถมอยู่ในที่ลับตาอีก โอ้ ไม่นะ ไม่อยากเจอแบบนั้น
    Thanks

0 Total

เคยโดนเหมือนกันครับ โดนลากเข้าไปแบบว่า เอาแขนคล้องเราเข้าไปเลย พอผมเดินตามไปได้สักสองก้าว เค้าก็จะผ่อนแรงลากราไป (เพราะคิดว่าเรายอมไปตามเค้าแล้ว)
    ใช้จังหวะนี้ ดึง(หรือกระชากแขน) เรา ออกมาเลยครับ
    ผมทำไปครั้งนึง คนที่ลากผมไปหันมามองค้อนเลย
    Thanks

Member anurak's Avatar
    3 Total

สังคมเสื่อมมากขึ้นเรื่อยๆครับ เคยเจอเหมือนกันที่ pantip และก็ที่สวน จตุจักร แถบหนังสือเก่า ตอนสมัยไปหาซื้อหนังสือสมัยเรียนมหาวิทยาลัย ไม่รู้ว่าทุกวันนี้ยังมีอยู่รึเปล่า
    ลองศึกษาธรรมะ หลวงพ่อทูล ดูครับ
    Thanks

0 Total

ปกติก็ไม่ซื้ออยู่แล้ว กลัวไวรัสเข้าเครื่อง ลำพังที่ดาวโหลดอยู่ทุกวันก็มีไวรัสพ่วงมาจนกำจัดจะไม่ไหวอยู่แล้ว
    แล้วถ้ามาข่มขู่กันให้ซื้อสู้ไปทำธุรกิจอย่างอื่นที่มันครีเอทกับยุคสมัยดีกว่ามารีดไถคนอื่นแบบนี้ไม่ดีนะครับ
    นี่แหละสังคมไทย เฮ้อ
    Thanks

0 Total

ปกติก็ไม่ซื้ออยู่แล้ว กลัวไวรัสเข้าเครื่อง ลำพังที่ดาวโหลดอยู่ทุกวันก็มีไวรัสพ่วงมาจนกำจัดจะไม่ไหวอยู่แล้ว
    แล้วถ้ามาข่มขู่กันให้ซื้อสู้ไปทำธุรกิจอย่างอื่นที่มันครีเอทกับยุคสมัยดีกว่ามารีดไถคนอื่นแบบนี้ไม่ดีนะครับ
    Thanks

Junior Member boatnolimit101's Avatar
    1 Total

น่ากลัวจริงๆเลยนะครับ อยู่ดีๆก็โดนดึงเข้าไปอย่างงั้น ผมว่าทางที่ดีไปกับเพื่อนหลายๆคนจะได้ช่วยกัน นะครับ เด๊ยวนี้อันตรายจริงๆเลย แค่เดินห้างก็โดนดึงแขนซะแล้ว = =
    Thanks

1 Total

พันธ์ทิพย์นี่ไปทีไรนะก็เจอทุกทีขึ้นบรรไดเลื่อนแล้วพอเดินไปทางซ้ายมือปุ๊ปเอาละ หนังโป้ไหมพี่ แต่เพื่อนผมดันซื้อ แต่คนขายเค้าไม่ได้พาเข้าร้านที่ติดอยู่กับบรรได้เลื่อน
    เค้าพาเดินไปฝั่งตรงข้ามของร้านซึ่งตรงนั้นเป็นล็อคเกอร์ที่ว่างไม่มีร้านมาขายพอเข้าไปในนั้นเสร็จ เขาเอาฟิวเจอร์บอร์ดปิดล๊อคเกอร์ไม่ให้ใครเห็น
    เพื่อนผมก็เลือกๆอยู่ ผมก็ดันหันไปทางฟิวเจอร์บอร์ด มันมีดินสอเขียนไว้ว่า ไม่ซื้อห้ามออก เท่านั้นละ ไอ้ผมก็ไม่อยากซื้อไง เพราะตอนนั้นยังเด็กกลับบ้านไปแม่เห็นต้องว่าแน่ๆ
    ผมก็เลยบอกให้เพื่อนผม ซื้อไปอีกแผ่น หลังจากนั้นผมขึ้นบรรไดเลื่อนเสร็จเลี้ยวซ้ายมือเลย ไม่ไหวเลยจริงๆคนพวกนี้
    หรือถ้าใครจะเลี้ยวขวามือละก็ ถึงคนพวกนี้จะตื้อคุณยังไงก็อย่าเข้าไปเด็ดขาดนะครับ (ขนาดผู้หญิงเดินคนเดียวยังเรียกเลย เฮ้ออออออ)
    Thanks

+ Reply to Thread
Page 1 of 2 12 LastLast

Visitors found this page by searching for:

หนังโป๊ไทยไหม่

เพจไหม่เพจโป้

หนังโป๊ออกไห่ม

หนังโป้ใฟม่

โป้ไหม

หนังโป๊ไหม่ๆ

หนังโป๊มาไห่ม

โป้ไทย

โป้ไหมพี่

โป๊ใหม

โป้มาไหม่

หนังสือโป๊ จตุจักร 2014

www.หนังโป๊ไหม่

โป้ ไหม

โป้

หนังโป๊ไทยพรี

หนังxxไทยไหม่ล่าสุดๆ

ถ่ายโป้ไห่ม

หนังโป๊มาใฟม่

ปะโบโป

ใหม่ถ่ายโป้ไหม

ไหม โป้

หนังโป้ ไห่มล่าสุด

Members who have read this thread : 9

You do not have permission to view the list of names.

Tags for this Thread